English Summer Camp
![](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2019/03/25620313.jpg)
โรงเรียนได้พานักเรียนระดับชั้น ป.1-ม.1 เข้าร่วมกิจกรรม English Summer Camp ที่จังหวัดชลบุรี เพื่อให้นักเรียนได้ฝึกทักษะทางภาษาผ่านกิจกรรมกลุ่มนอกสถานที่ ได้ร่วมกิจกรรมที่ Teddy Island Under Water World และกิจกรรมกลุ่มที่ค่ายนาวิกโยธิน หาดเตยงาม ระหว่างวันที่ 12-13 มีนาคม 2562 ที่ผ่านมา
![view_on_facebook_border](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/view_on_facebook_border.png)
2,722 total views, 1 views today