กิจกรรมวันเด็ก 2563
![](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/25630110.jpg)
โรงเรียนได้จัดกิจกรรมวันเด็กในวันที่ 10 มกราคม 63 โดยดร.ณัฐธินีย์ เปียทอง ได้เป็นประธานในการมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่มีผลงานทางวิชาการ คณะกรรมการนักเรียนและนักเรียนที่มีจิตอาสา การแสดงและเกมสนุกๆ เวทีโฟลค์ซองของนักเรียนมัธยมและมอบไอศกรีมให้กับนักเรียนทุกคนในช่วงพักกลางวันอีกด้วย
![view_on_facebook_border](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/view_on_facebook_border.png)
1,234 total views, 1 views today