พิธีปิดโครงการ D.A.R.E. ปี 62
![](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/25630221.jpg)
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต ร่วมกับ สภ.คูคต และเทศบาลเมืองลำสามแก้ว ได้จ้ดให้มีพิธีมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ในพิธีปิดโครงการ D.A.R.E. ซึ่งเป็นโครงการให้ความรู้กับเยาวชนในการป้องกันและปฎิเสธไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติดทุกชนิด ซึ่งเป็นหลักสูตรสากล โดยมีท่านนายกเทศมนตรีเทศบาลเมืองลำสามแก้วเป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย พ.ต.ท.วิชาญ จันทศรี รองผู้กำกับ สภ.คูคต ดร.ณัฐธินีย์ เปียทอง ผู้จัดการ/ผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมบัณฑิต ให้เกียรติมอบเกียรติบัตรและกล่าวแสดงความยินดี โดยมี พ.ต.ต. กชกร ไทรศาศวัต ด.ต.แทน ไพรบึง ครูตำรวจแดร์ คณะทำงานจากเทศบาลเมืองลำสามแก้ว คณะผู้บริหารโรงเรียน ท่านผู้ปกครองนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ร่วมเป็นเกียรติให้กับนักเรียนในครั้งนี้
![view_on_facebook_border](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/view_on_facebook_border.png)
3,268 total views, 3 views today