กีฬาสีระดับประถม-มัธยม 62
![](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2019/12/25621122.jpg)
จัดขึ้นในวันศุกร์ที่ 22 พ.ย. 62 โดยมีคุณปริญญา ตาววัฒนา ประธานเครือข่ายผู้ปกครองระดับประถม-มัธยม เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครอง ให้เกียรติร่วมให้กำลังใจนักกีฬาทั้ง 4 สี ในการแข่งขันกีฬาและการประกวดต่างๆ เป็นอีกกิจกรรมที่นักเรียนได้แสดงความสามารถอย่างสร้างสรรค์ และเกิดความสามัคคี เป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน ได้รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย ตามวัตถุประสงค์ของการจัดกิจกรรม
![view_on_facebook_border](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/view_on_facebook_border.png)
1,444 total views, 2 views today