งานวันครู 16 ม.ค. 62
![](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/25620116.jpg)
โรงเรียนเตรียมบัณฑิต ได้รับคัดเลือกจากคุรุสภาจังหวัดปทุมธานี ให้นำวงดนตรีร่วมสมัย ทั้งดนตรีและสากล ไปบรรเลงประกอบการจัดงานวันครูของจังหวัดปทุมธานี ณ มหาวิทยาลัยปทุมธานี วันที่ 16 มกราคม 2562 โดยมี ดร.ณัฐธินีย์ เปียทอง ผู้จัดการ/ผู้อำนวยการ และตัวแทนคณะครูร่วมในงานดังกล่าวด้วย นับเป็นอีก 1 ความภาคภูมิใจของโรงเรียน
![view_on_facebook_border](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/view_on_facebook_border.png)
2,285 total views, 1 views today