ปิดเทอมนี้ที่สิงคโปร์ 🇸🇬
![](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2019/11/74696634_1990012211102073_6553193849638879232_o.jpg)
ผ่านไปแล้วกับกิจกรรม English Camp on Tour 2019 @Singapore รุ่นที่ 1 ✈
เด็กๆ เดินทางพร้อมกับเพื่อนต่างโรงเรียนไปเปิดประสบการณ์ใหม่ๆ ณ ประเทศสิงคโปร์ เที่ยวชมแหล่งท่องเที่ยวและสถานที่สำคัญต่างๆ เข้าเรียนภาษาอังกฤษกับครูต่างชาติในประเทศที่มีระบบการศึกษาที่ดีที่สุดแห่งหนึ่งของโลก ฝึกฝนทักษะการใช้ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน เรียนรู้วิถีชีวิตของชาวสิงคโปร์และสนุกไปกับการดูแลรับผิดชอบตนเองในต่างแดน
ขอบคุณภาพสวยๆ จากนักเรียนและคุณครู แล้วพบกันใหม่ในโครงการรุ่นที่ 2 ค่ะ
![view_on_facebook_border](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/view_on_facebook_border.png)
1,718 total views, 2 views today