กิจกรรมคริสต์มาส 62
![](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/25621225.jpg)
กิจกรรมวันคริสต์มาส ปีการศึกษา 2562 จัดขึ้นในวันที่ 25 ธ.ค. 62 มี อ.ภาวิดา สันตวิชัย ผู้ช่วยผู้จัดการ/ผู้ช่วยผู้อำนวยการเป็นประธานในพิธี พร้อมการแสดงของนักเรียนระดับชั้นต่างๆ การอ่านประวัติวันคริสต์มาส และซานต้าครอสใจดีที่มีมอบของขวัญให้กับนักเรียน ทางโรงเรียนขอขอบพระคุณคุณรัชนก กลอยโมรา ผู้ปกครองนักเรียนที่ร่วมสนับสนุน สโนว์เฟล็กซ์และตุ๊กตาประดับตกแต่งอาคารในกิจกรรมวันคริสต์มาสในครั้งนี้
![view_on_facebook_border](https://www.tbd.ac.th/wp-content/uploads/2016/02/view_on_facebook_border.png)
1,371 total views, 1 views today